1ml 2ml Canza Pod Cartridge Mai Sauƙi Don Yin Aiki Injin Capping Machine Manual Capping Machine
Ƙayyadaddun Injin Cika Mazugi
Samfura | Injin capping na hannu |
---|---|
Rage Gland | 45-125 mm |
Ƙarfin Haɓakawa | 7200PCS / awa |
Tushen wutan lantarki | AC110 ~ 240V |
Babban iyaka iyaka | 0-80mm |
Amfani | Sauƙi don Aiki, Babban inganci |
Game da injin:
Injin capping guda ɗaya yayi daidai da ɗaukar ma'aikata 10 don taimaka muku da aikin capping, Kuma farashin aiki yana raguwa sosai.
Ko kuna sarrafa injin capping ɗin mu a cikin gida ko a wasu wurare, kuna iya cika ta cikin sauƙi. Muna kuma da tallafin sabis na bayan-tallace-tallace. Za mu ba ku bidiyo na koyarwa game da aikin wannan injin capping. Injiniyoyin za su koya muku yadda ake sarrafa shi da hannu.
Ko kun kasance matsalar samfur ko matsalar hanyar fasaha, za mu iya samar muku da mafita masu dacewa ga matsalolinku da buƙatunku na yanzu.
EO sabon R&D ƙwararrun injiniyoyin ƙira sun dace da kowane nau'in sigari na lantarki da za a iya zubar da su waɗanda ke buƙatar cike da injunan cikawa. Suna da sauƙi don aiki, sauƙin kulawa, da inganci. Ba sa buƙatar danna ɗaya bayan ɗaya, wanda zai iya rage yawan kuɗin aikin ku.
Wuraren Siyarwa:
1.Aiki yanki: Manual matsa lamba hula Matsa lamba kewayon 0-80mm
2. Sauƙi don Amfani: Injin yana da abokantaka mai amfani, tare da umarni masu sauƙi da sarrafawa.
3. Ayyukan gaggawa: An tsara na'ura don aiki mai sauri, yana ba ku damar matsa lamba da sauri da inganci.
4.Precise caping: Na'urar tana tabbatar da daidaitaccen cika da hular, tabbatar da daidaiton iyakoki kowane lokaci.
5. Barga mai inganci: Babban inganci Ba karye Madaidaicin hular matsa lamba
Kwanan bayarwa: lokacin da samfurin ya shirya kuma ana iya aikawa da tsohon ma'aikata kwanan watan isarwa shine kwanaki 3, kuma yawanci yana ɗaukar kwanakin aiki 5-7; 3-5days don samfurin samfurin; 10-15days don gwaji / oda mai yawa.
Ra'ayin abokin ciniki
HANYAN SAUKI
Factory kai tsaye tallace-tallace gubar lokaci da sauri kamar 5-7 kwanaki
FAQ
A1: Ee, ya dace da mai kauri tare da injector mai cikakken daidaito, Musamman ƙira don mai kauri.
A2: Ee, Injin ɗinmu na cika yana da aikin dumama, a mafi yawan zafi 120 celsius, don sa mai ya kwarara da kuma dumama mai.
A3: Injin na iya cika ƙaramin kwalba, gilashin gilashi, sirinji, kwalban filastik da sauransu. Za mu aika da nau'ikan allura daban-daban don dacewa da samfuran ku.
A4: Our tsohon factory bayarwa kwanan wata ne 3 days, kuma kullum yana daukan 5-7 aiki kwanaki.
A5: Eh, akwai. Za mu iya OEM sunan kamfanin ku a cikin tsarin cikawa, da tambarin alamar ku akan injin.